BBC Radio - Swahili - London

Save this radio to your Streema Favorites

Wall - Post a message

Guest

Guest

Deo mushi kirenga Yokohama Japan nataka kusikiliza bbc swahili radio live nashndwa

April 15, 2014, 9:32 a.m. GMT

Guest

Guest

iko powaa sanaaa naipata vyemaaa

April 8, 2014, 5 p.m. GMT

Guest

Guest

kwa mara ya kwanza nawasikia

March 13, 2014, 10:14 p.m. GMT

Guest

Guest

mna sikika kwa mbali sana jamani francis msengi morogoro

March 13, 2014, 7:51 a.m. GMT

Guest

Guest

No si sa mo pi ne na da do. If he se wi to go bi de fo fe. La fa da ga li.

Feb. 8, 2014, 4:47 p.m. GMT

Guest

Guest

Mimi kyangoma nawapogeza kwakazi yenyu

Jan. 27, 2014, 4:20 p.m. GMT

Guest

Guest

Mbona siwapati'

Jan. 20, 2014, 2:16 p.m. GMT

Guest

Guest

naitwa fabian julius watanzania nawapongeza kwakazi nzuri

Jan. 16, 2014, 9:51 a.m. GMT

philipo.komu

Philipo Komu

Mbona sehemu ya kudownload taarifa ya habari haionekani? Philipo Komu. Kiteto/Tanzania

Jan. 7, 2014, 4:46 a.m. GMT

Guest

Guest

Naomba nipate habari zenu za kila siku. Emanuel maasai.

Jan. 1, 2014, 3:39 p.m. GMT

Guest

Guest

mbona sioni sehemu ya kudownload taarifa zenu za habari wakati mara ya kwanza nilikuwa nikidownload

Jan. 1, 2014, 11:23 a.m. GMT

Guest

Guest

oya mbona ampatikani kwa njia internet ni isack athumani ni mbeya tanzania

Dec. 24, 2013, 7:35 a.m. GMT

Guest

Guest

BBC radio inapatikana frequency ngap Arusha TZ?

Dec. 13, 2013, 7:08 p.m. GMT

usiogope.wangu

Usiogope Wangu

jamani mbona hamsikiki kwa njia ya internet naomba msaada nifanyeje niweze kuwasikia nipo iringa Tanzania.

Nov. 10, 2013, 4:35 p.m. GMT

mwanina

mwanina

amani lazima hidhumizwe. mapigano ya nini katika bara hili la africa? m23 na serikali ya congo mtulize silaha ili msitese wananchi wenu

Oct. 26, 2013, 3:23 a.m. GMT

Guest

Guest

News

Aug. 27, 2013, 3:38 p.m. GMT

Guest

Guest

congo anaye shika slaha hataki masikilizano ana taka vita basi wapeni vita ao wa m23 pamoja na rwanda na uganda wa saidizi wao mpaka wata choka na kuingia congo mze wa busara cape town south africa

Aug. 27, 2013, 4:56 a.m. GMT

anthony.masanga

anthony.masanga

NAITWA ANTHONY MASANGA NIKO MWANZA TANZANIA JAMANI TUNASHUKURU MBARACK KUWACHIWA MAHAKAMA YA TANZANIA IGENI NANYI KUTENDA HAKI

Aug. 21, 2013, 4:21 p.m. GMT

anthony.masanga

anthony.masanga

Anthony masanga nikiwa mwanza tanzania amani inatakiwa duniani tuacheni waafrika tujitawale wenyewe

Aug. 21, 2013, 4:16 p.m. GMT

Guest

Guest

Mbona hatuwaskie vizuri kwenye mtandao wa internet,kwani tunasikia vipindi vilivyo pita kwa saa zilizo pita,tunapenda kuwasikiliza moja kwa moja kutoka huko.

Aug. 20, 2013, 4:08 p.m. GMT

Guest

Guest

MAONI YANGU NAWAPONGEZA WAFANYAKAZI WOTE WA BBC NA MIMI NAOMBA KAZI ATA YAUDELEVA NINA LESENI YENYE MADARAJA MANNE A.B.E.D TUSAIDIE VIJANA TUEPUKANE NAVISHAWISHI 0659086338

Aug. 19, 2013, 7:18 p.m. GMT

anthony.masanga

anthony.masanga

bbc nawapata safi sana toka hapa mwanza

Aug. 19, 2013, 3:11 p.m. GMT

Guest

Guest

Hogera mgabe maana wewe ndiyo kinara wa kutetea ukweli juu ya waafrika ni kweli unawaudhi nchi za ulaya kwa kuwabania malighafi na

Aug. 12, 2013, 2:09 p.m. GMT

Guest

Guest

naitwa machafuko toka arusha esso tanzania.bbc radio mbona haipatikani mtandaoni?

Aug. 11, 2013, 12:43 p.m. GMT

Guest

Guest

Bbs nawapenda george ismail

July 9, 2013, 3:29 a.m. GMT

Guest

Guest

Polis watanzania hasa wale ambao wako Arusha acheni kutumiwa nawatala kwakuwapiga nakuwajeluhi wanainchi wasio nahatia tambueni nilahisi kuwasha moto lakini kuuzima nikazi ngumu Mungu ibariki tanzania Mungu ibariki Chadem Jairos Lwama tabora

June 18, 2013, 3:54 p.m. GMT

Guest

Guest

Robert Mugabe, kwanini anajichulia maamuz ya kuitisha uchaguz, ya bila kuachia Wabunge? Kwakwel hawapend wanachi wake. Mimi CHISUNGA MOGANI -UDSM.

June 13, 2013, 3:49 p.m. GMT

Guest

Guest

nyie wamakonde kwanini mnashindana serikali jeuri mnaipata wapi ? Mtakuja kujuta

June 10, 2013, 9:16 p.m. GMT

Guest

Guest

nyie wakenya dumisheni amani na upendo huko mkoani pwani acheni kuuana mungu hapendi.naitwa luta mwalimu luta wa kilosa morooro.

May 14, 2013, 3:14 a.m. GMT

Guest

Guest

Hivi hii ndio barcelona au macho yangu.by michael mwakibinga

May 2, 2013, 4:01 p.m. GMT

Guest

Guest

lhabari za asubuhi,hivi mbunge wako huwa anakuja. Kuwatemberea. Jimboni?,make kwetu haonekani!!!!.je anapokwenda Dodoma anayoyasema anayatoa wapi?,au ndo kulumbana na kudai vitu ambavyo kwetu sio muhimu,,,Ombi shughuriki yanayohusu wanwnchi wa majimbo yenu wanateseka,Angarizo,,,hacha kulaumiana na k see more... usababisha vurugu isiyo na msingi,Ombi kwa waheshimiwa.

April 24, 2013, 4:11 a.m. GMT

Guest

Guest

Lazima damu ya waken ya ambao ni makafiri im wagwe.sbu damu zao n i za mbwa. Allahu akbar

March 31, 2013, 6:34 a.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa joyce joseph chacha wa arusha nawaomba wakenya waache ukabila wainge ujamaa toka tanzania pia wawe na utamaduni wa kupenda wao kwa wao bila ubangazi .pia tunamwomba odiga akubali matokeo aache ubishi

March 22, 2013, 6:59 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa joyce joseph chacha wa arusha nawaomba wakenya wasali sana kwani kipindi cha uchanguzi damu inamwangika sana asa wakina mama na wtt ndio wanakufa zaidi

March 22, 2013, 6:31 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Bakari naishi z'bar wakenya muwe makini ktk uchaguz !

March 5, 2013, 2:24 p.m. GMT

Guest

Guest

Umakini wa kenya !

March 5, 2013, 2:20 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa mohamed naishi tunduma border nawatakia uchaguzi mwema wakenya

March 4, 2013, 6:28 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Anthony naishi Dar es salaam kinyerzi Tz. Nawapongeza Wa Kenya kwa kupiga Kura wa Ustaarabu hata Tanzania tuige wenzetu

March 4, 2013, 3 p.m. GMT

Guest

Guest

kiukweli mnajitahid sana katika utoaji wa habari maana tupo watu ambao tunaishi mazingira ambayo hakuna umeme runinga hazishiki wala radio lakini kwa simu tunawapata mtandaoni asanteni sana.adrian joseph TANZANIA - MOROGORO - MOFU.

March 3, 2013, 6:45 p.m. GMT

Guest

Guest

dxdfccdccfcfcffvfvfvfvgfvgvggvgbvfgbvgfbybgbddxdxdxdxdxdxdxcdccddcffrfdfdfdfdfffrfcrfccfcfcvfffccffcfvrfffvfffftftdddfdfcfcfcctfvtvttvtvtvvtvttvtvtvtvtvtvtbtbtbtbtbftbtbbtbtbtbtbtbtbtbftrcffvrftfvfvfvfvfvvfvvdddxxcdcdcdcrcrfcrcrcrcrcvrcrtcvtcvtvttctcttvtvtkvttvtttctvtvvtvtvttvtvtvtvtvtvvttvvtvtvyvyv see more... ylvylbvyybybybylbybybybybybbybybybyububbuububuububububuuuu

Feb. 28, 2013, 11:15 p.m. GMT

Guest

Guest

Kwa jina naitwa salum fabiani mlengwa nipo s.africa natokea tanzania rukwa kwann marais wa africa hawana umoja matatizo yakugandamizwa na hawa wazungu yata ishalini ina maanisha mzungu alipewa upeo kuzidi mtu mweusi na ikiwa hivyo kwann naww rais wa africa usi ige kutoka kwa mzungu ili ufanye mambo see more... mazuri ktk nchiyako naufuraiwe na wanainchi wako na uweze kupata baraka matatizo yataisha lini africa tizama nchi jerani kunakibaraka m'moja kaziyake nikuuwa watu nakujinufaisha mwenyewe hakuna anacho kifanya ndani yanchi anajificha kwa binadam ilakwa mwenyezimu kamwe hawezikujificha asanteni sana BBC swahili

Feb. 14, 2013, 8:45 a.m. GMT

Guest

Guest

Mimi naitwa jamhuri yahay niko kigoma tanzania ombi langu ni kwamba naomba nipewe utaratibu wa kujisagili au kujiunga ili niwe napata matangazo yenu kupitia email yangu. Ambayo ni (jamhuri yahya@yahoo.com)

Jan. 8, 2013, 3:32 p.m. GMT

Guest

Guest

mimi nataka kujua Salim Kikeke ni Raia wa Tanzania au kenya? Daud Michael toka Sudan

Dec. 29, 2012, 12:50 p.m. GMT

mike.ndanda

Combattant Mike

Wapenwa wasikilizaji salamu ziwafikie popote mulipo duniyani nikiyitwa kwa jina la MIKE MUKANU NDANDA Mwenye miaka 32 kuto jamuhuri ya ki demokrasia ya watu wa Congo,nIkihishi nchini jamuhuri ya watu afrika kusini ,ninge penda kuhuliza hivi je sisi atuna haki yakuhishi nahamani ulimwengu hu Au vipi? see more... naomba.kuwasiliana na wandishi wa dirah ya kiswahili ya BBC Nina mangi yakusama,call;+27799412300 au+27 734003335

Dec. 22, 2012, 9:31 a.m. GMT

Guest

Guest

Mimi nashauri kuwa hao M23waache kupigana,wakiendelea kupigana cha moto watakiona pamoja na mwenzao Kagame anao wasaidia mda si mrefu atakua kama Charles Tylor na wenzake wote kama vile aliye kuwa Rais wa Misri na wengine wengi,awaulize mnaiskiaje hiyo ICC.Kunaonekana kuna aina ya upendeleo ktk UN see more... kwa sababu kama angekua ni Mtu mwingine kasha perekwa zamani, but kwa sababu ni Kagame na serikali yake wao wanalindwa ila kumbukeni watu wote ni sawa mbere ya haki.kwamba huyu ni Mhutu huyu ni Mtsi Mzungu, Mweusi Mtoto, Mkubwa Mremavu asiye Mremavu mbere ya Mungu wote sawa.Mfano au Mambo mengi yametendeka hasa Mahakama ya ICTR imewahukumu Wahutu tu kwani wa do walio uwa tu?Kama mzani upime Haki.Neda Congo Report nyingi zimetolewa zaidi ya milion lakini kimywa Wahutu wengi walikufa na alie fanya anafahamika na bado walio fanya bado wanadunda . Poleni Ndungu zetu wa Congo tupo pamoja na Mungu atawaepusha na janga hilo.mimi si Myarwanda wala mu Congo ila haya machungu ni yetu sote.Mungu awabariki.

Dec. 21, 2012, 1:15 a.m. GMT

Guest

Guest

Jamahani yanayo fanika jamuhuri ya Congo ni ungwana au lah,wamechoka jamahni wanataka amahni

Dec. 20, 2012, 7:07 a.m. GMT

Guest

Guest

nawatakia matangazo mema hongera kwakutuletea bbc kalibu mimi naitwa mussa africa sanga tunduma border tz mbeya

Nov. 27, 2012, 3:54 p.m. GMT

Guest

Guest

miminashauli hawa m23 waachekugombana wakae waelewane na joseph kabila

Nov. 27, 2012, 3:43 p.m. GMT

Guest

Guest

mh lohasa usimsikilize mtu wewe endelea kusaidia jamii ktk kufanya hinywo mungu anakuongezea uhai waache wao wanao zificha uko nje pesa zao waka tanzania watu wana mateso' makubwa 'nakutakia moyo huohuo endelea nao mheshimiwa ngoyai rowasa by renyhard tzdare es salaam

Nov. 26, 2012, 5:13 a.m. GMT

Guest

Guest

nyinyi tume ya moni ya katiba msijifanye iyo katiba ni ya kwenu.nataka mtusikilize kwa makini maana nyinyi niwafanyakazi wetu lazima mtusikilize' kama mnatutakia mema ktk nchi hii' na jambo lingine mheshimiwa kibamba aliongea kitu cha msingi sana lakini mnajifanya mmenyamaza kimyaaaa by renyhard n see more... jowoka tz26\11\012

Nov. 26, 2012, 5 a.m. GMT

Guest

Guest

nashangaa sana nchi ya tanzania raisi kila kukicha unasikia amesafili kwenda nje kuomba misaada chaajabu akipewa na kuileta anawaachia mafisadi wanaichukua nao wanailudisha kwenye acaunt zao zanje angalia aka kamchezo ndg yangu mtanzania au na yeyeyumo mbona kimya?by mr renyhard njowoka ;tz 26/11/20 see more... 12.pm

Nov. 26, 2012, 4:39 a.m. GMT

Guest

Guest

tanzania? nisiku gani na mwaka gani viongozi wa serikari mtaacha kuiba mabilioni yafedha na kwenda kuzificha ktk nchi za nje? mimi kama mtumishi nasema rudisheni halaka

Nov. 26, 2012, 4:18 a.m. GMT

Guest

Guest

Ewe Rais wa RDC mbona unadharau M23 ,keti pamoja mzungumuze raia wanateseka.Léonidas Haimana(Assouman) chuo kikuu cha Burundi

Nov. 24, 2012, 11:02 a.m. GMT

Guest

Guest

Na mimi pia nafurahi ya kwamba BBC inatutolea habari nzuri za kusisimua na kutuelimisha .Léonidas Habimana chuo kikuu cha Burundi.

Nov. 24, 2012, 10:56 a.m. GMT

Guest

Guest

Napenda sana matangazo yenu bbc inafundisha,naitwa Meddy toka Singida

Nov. 23, 2012, 3:31 p.m. GMT

Guest

Guest

hongera bbc kwahabari zenu nzuri na za uhakika.ila nataka kujua huyu Salim Kikeke ni Mzaliwa wa Wapi? mimi natwa Fatawi wa Pemba Chake chake.

Nov. 11, 2012, 7:53 a.m. GMT

Guest

Guest

Writeo something on this wall! Ongereni BBC kwa kututaarifu kuhusu Dunia. Mimi Jeremiah Laizer Makumira University Tanzania, aka Linguist.

Nov. 3, 2012, 5:50 p.m. GMT

Guest

Guest

Naishukuru bbc kwa habari motomoto ninawaombea kwa Mungu msonge mbele. Lima mwza tz.

Oct. 30, 2012, 6:29 p.m. GMT

Guest

Guest

naipenda pia majagi

Oct. 30, 2012, 10:13 a.m. GMT

Guest

Guest

emery migabo kutoka burundi bbc ni radio napenda sana pia kiswahili ni luga yangu tufanye nguvu kiswahili izungumuzwe na wa africa wote ata kwenye mikutano ya union africa naishi canada-toronto

Oct. 11, 2012, 4:33 a.m. GMT

Guest

Guest

I love BBC Swahili

Sept. 7, 2012, 12:08 p.m. GMT

Guest

Guest

Hakika mnatupatia habari zilizokamilika hii haijatukia Tanzania. Naitwa Ridhiwani Hassani Mfinanga kutoka Mwanga Kilimanjaro

Aug. 13, 2012, 8:33 a.m. GMT

Guest

Guest

radio one tanzania

July 13, 2012, 5:43 p.m. GMT

Playlist, tracklist, top songs played coming soon...

PC requires Windows Media Player - Mac additionally requires Real Player - See FAQs for more info on how to listen to live streaming radio.