Radio Kwizera - FM 97.9 - Ngara

Save this radio to your Streema Favorites

RADIOKWIZERA.ORG

Wall - Post a message

Guest

Guest

Nawapata vizuri kabisa toka moshi TZ,Kazi njema wapendwa.

April 2, 2014, 7:47 a.m. GMT

Guest

Guest

munaamuka je

March 29, 2014, 2:44 a.m. GMT

Guest

Guest

NAWASARIMIA NAITWA LOBERT

March 28, 2014, 4:21 a.m. GMT

Guest

Guest

MWALIM ADAM YAULIMWENGU JUMA TOKA YOBA KIBONDO.KWELI KAKA NAKUAMINIA ENDELEA KUTUJUZA HABALI ZA MICHEZO TUKOPAMOJA.

March 1, 2014, 6:05 p.m. GMT

Guest

Guest

Radio Kwizera ina bamba!!

Jan. 18, 2014, 9:22 a.m. GMT

Guest

Guest

nawapata vizuri kabisaaa kutoka hapa chuo kikuu cha dar es salaam ni mimi abas richard yalimo

Dec. 24, 2013, 4:03 p.m. GMT

salonius.david.9

Salonius David

NAITWA MWL.DAVID KYOMA NIKIWA TEKU UNIVERSITY SALAMU ZA KRISTMASS NA MWAKA MPYA KWA MWL.ENOS,MKANDARA,COSTANTINE NA RWEGASILA KASHUNJA WOTE WAKIWA BENAKO NGARA.

Dec. 14, 2013, 5:36 p.m. GMT

Guest

Guest

Mwl Ndabilole R Ndabilole wa Buhoro Kasulu,nawaomba msamaha walimu wangu kwa kuchelewesha funguo za ofisi na kufanya wakae nje kwa muda.

Nov. 26, 2013, 8:25 p.m. GMT

ibrahim.eliaskalima

Ibrahim Elias Kalima

RK MUNGU AWBARIKI

Nov. 25, 2013, 1:52 p.m. GMT

Guest

Guest

Kwajinanaitwa Nemes Nickolaus,a.k.majanga kutoka Dar nawapahai ma dj warediokwizera naombamunipaishe kwawafuatao kirohosafi 1.Nickolaus luliho namkeo wakiwa mugera 2.Kastory lenatus akiwamugera 3.jonas akiwamugera 4.kabaisa akiwamugera nawambieni mshikajembe hafinjaa pamojasana kiroho sayona.

Nov. 13, 2013, 11:18 a.m. GMT

Guest

Guest

jina langu ni sospeter (Bwana shamba-bukirilo)wa morogoro,nawasalimu 1.wananchi wote wa bukirilo-kakonko 2.mama watoto wangu(mama brightness) akiwa bukirilo-kakonko 3.mabwana shamba wapya walioajiriwa kasulu,kibondo na kakonko mwaka 2012. ujumbe:juhudi na maarifa ndizo nguzo za ufanisi wa kufik see more... ia tija ya maisha.

Sept. 6, 2013, 9:12 p.m. GMT

ngebe.musenga

Idephonse Musenga

jina langu ni ngebe musenga napatikana hapa wingeraza nawasilimia wakimbizi wote wa nyarugusu bila kusahau Mabele D1

Aug. 1, 2013, 1:31 p.m. GMT

Guest

Guest

He he he baba we radio kwezera inatisha bwana salamu kwa wakimbizi wote wa nyarungusu nawaambia tuombe Mungu ndie muweza wavyote.ni Fidel apa USA

July 5, 2013, 12:49 p.m. GMT

Guest

Guest

Radio kwizera Naitwa uwezo niko Arusha Hi! kwa watangazaji wote

April 17, 2013, 9:33 a.m. GMT

Guest

Guest

radio kwizera

April 16, 2013, 7:56 a.m. GMT

Guest

Guest

NAITWA LEWIS LIINUS WILLAH, NIKIWA ARUSHA, SALAMU ZANGU ZA KWANZA ZIMWENDEE IRENE MASUNKO AKIWA KINAZI KASULU, 2} NDAYISABHA NKOTANYI AKIWA MGANZA KASULU, 3} LEVINI WILLAH AKIWA KIGADYE KASULU. UJUMBE: ASHINDAYE KWENYE JEMBE HAFI NJAA.

March 20, 2013, 11:57 a.m. GMT

Guest

Guest

kwajina na hitwa feza mukandama kutoka portugal(ureno)salamu zangu za kwaza jiwaendeya watangazaji wote waredio kwezere, zapili zi waendeya dungu jamaha na marafiki wote waliongo kambini nyarugusu.ujumbe tukumbukane kupitiya redio yetu kwezea redio mama .

March 18, 2013, 3:44 p.m. GMT

Guest

Guest

jina langu ni emedi munga nipo portugal ureno samu kwa watangazaji hote wa radio kwizera samu kwa wandugu hote na marafiki wakiwa katika kabi la tanzania nyarugusu camp kasulu kigoma salamu sana

March 18, 2013, 3:35 p.m. GMT

Guest

Guest

Jina langu Tina ningependa kuwasalimia watangazaji wote wa Radio Kwizera na kuwaambia kwamba mungu anawapenda sana, Salamu zangu ziwendee wa Adventista Wasabato wote ulimwenguni haswa watanzania. Asanteni.

March 14, 2013, 9:36 a.m. GMT

Guest

Guest

kutumaujumbe

March 10, 2013, 11:25 p.m. GMT

Guest

Guest

vizuri Jumapili kwa jina langu wote ni Richard magrisi kusema hi kwa rafiki yangu na kwenye redio wakati mzuri

Feb. 24, 2013, 8:14 a.m. GMT

Guest

Guest

jina langu ni richard magrisi nataka kusema hi kwa rafiki yangu wanaishi katika brundi na tanzania tana naishi Australia

Feb. 24, 2013, 8:09 a.m. GMT

Guest

Guest

jeg likker radio kwizera

Feb. 17, 2013, 4:54 p.m. GMT

Guest

Guest

jaman RK fanyen mpango ili tuwapate tunaipenda redio yetu siyo siri nimepakumbuka nyumbani kasulu. By DUNIA N

Feb. 7, 2013, 3:29 p.m. GMT

Guest

Guest

Happy new Year kwa watangazaji wote wa radio Kwizera.

Jan. 13, 2013, 8:29 p.m. GMT

Guest

Guest

THANKX FOR THIS SERVICE

Jan. 11, 2013, 2:57 a.m. GMT

Guest

Guest

good morning

Dec. 30, 2012, 4:33 a.m. GMT

Guest

Guest

I am pasco bwambale in rukaragata biharamulo .that man does not love her and he has no true love for her. however, she also did a mistake to show and give him things before marriage pole sana dada

Dec. 13, 2012, 8:26 p.m. GMT

Guest

Guest

HATUWAPATI VIZURI

Dec. 1, 2012, 3:56 p.m. GMT

Guest

Guest

MBONA SOMETIME RADIO KWIZERA HUWA INAKATIKA NI KWA NINI .NAISHI CHINI MAREKANI.

Dec. 1, 2012, 3:54 p.m. GMT

Guest

Guest

habari ya aliyetafunwa viungo viungo wilayani kibondo

Nov. 29, 2012, 6:04 a.m. GMT

Guest

Guest

im really in love with radio kwizera

Nov. 28, 2012, 5:50 p.m. GMT

Guest

Guest

i would like to kusikiliza my fovoritevradio

Nov. 27, 2012, 10:28 a.m. GMT

Guest

Guest

Radio ya watu.naipenda kwa jinsi inavyoburudisha na kutoa habari za kweli.

Nov. 27, 2012, 9:36 a.m. GMT

Guest

Guest

mambo vipi,ningependa kuisikiliza radio yenu online,nipo uachita baptist arnkansas USA.Naitwa joshua bihali.

Oct. 18, 2012, 8:24 p.m. GMT

Guest

Guest

kwanini hiseme

Oct. 16, 2012, 7:14 p.m. GMT

Guest

Guest

kwanini hisem

Oct. 13, 2012, 10:04 a.m. GMT

Guest

Guest

hey radio kwizera my name is angelina i would love to listen to your radio i live i america

Oct. 10, 2012, 8:14 p.m. GMT

Guest

Guest

mambo za apo

Oct. 6, 2012, 4:44 p.m. GMT

Guest

Guest

eze in dar,listening RK fm right from DAr es salaam. nimepamiss home. peace!!

Sept. 23, 2012, 7:34 p.m. GMT

Guest

Guest

Henri aka Theblues kutoka USA we all mess RK

Sept. 19, 2012, 3:37 a.m. GMT

Guest

Guest

i missed top ten on RK

Sept. 19, 2012, 3:36 a.m. GMT

Guest

Guest

Kama vp nitwangie kombora lake Asher marlon known as ganja planter,coz that guy myself i call him uncle coz 4 his manuva.

Sept. 13, 2012, 1:39 p.m. GMT

Guest

Guest

Nawapa hi wana ngara wote popote mlipo. Mzidi kuipenda na kuikumbuka ngara.mimi baraka.

Sept. 11, 2012, 9:57 p.m. GMT

Guest

Guest

Hello Kwizera!!!! Mimi naitwa Danny,naishi Sweden,kwanza niataka kuwashukuru kwa kuingia online ili nasi tulombali na nyumbani tuwapate,ninachoomba lekebisheni mitambo ya online coz hatuwapati vizuri,tunaipenda sana radio kwizera,,,,,mwisho namsalimu Mariagoleth Rwamuzigu,,,,,,,Mungu awe nanyi.

Sept. 3, 2012, 10:55 a.m. GMT

Guest

Guest

radio kwizera burudani , from ngara tanzania

Aug. 25, 2012, 12:34 a.m. GMT

Guest

Guest

munasemaje mimi ni lobert niko usa nawasarimu wakina emmanuel buhohera imani musigwa mungu awabariki sana na wengineo

Aug. 24, 2012, 3:38 a.m. GMT

Guest

Guest

salam zangu zimufikiye malafiki zangu wapo mtabil camp na maamilia,wapenzi, kwaaya ya mtakatifu peter ya kanisa la katolika mtabila ya kwanza hata na watu wota ambayo wanao sali kwa hiro kanisa na nilikua nataka kuambia eti mungu yupo nanyi. alikua ni fiacre malekani

Aug. 22, 2012, 12:34 a.m. GMT

Guest

Guest

Salam zangu ziwafikie. Askari polisi wote namba 'H' ambao wako mikoa ya kagera, kigoma na sehemu zote inaposikika radio kwizera. Ujumbe tufanye kazi kutokana na mabadiliko ya jeshi. Niko Ngara mjini

Aug. 20, 2012, 5:08 a.m. GMT

Guest

Guest

Jamani watangazaji mbona wakimbizi hatupati Simulizi na Mziki kutoka radio kwizera hapa USA hatujuwi labda Bonifase Mpagabe na Emmanuel Buhohela mumewatiwa kazini ,tupeni vitu motomoto kutoka RK ni wenu Jamari bajampaka.

Aug. 10, 2012, 12:34 a.m. GMT

Guest

Guest

tunafurahia kusikiliza radio kwizera hapa USA wakimbizi sote tuburudisheni jamaani kilasiku. salamu kwa justine marwa na edwine ,katekista Andrea Mudeshi pale kifura ,Fuljensi Dogo wa kaziramihunda na kwa paroko wa kibondo na Thomas Niyonsaba pa Mutabira camp ni jamayenu Jamari bajampaka.

Aug. 10, 2012, 12:17 a.m. GMT

Guest

Guest

Hi Radio Kwizera mimi naitwa BAJE Kakoko kutoka DSM nawapa salaamu wafanyakazi wote wa Radio kwizera, Wanakijiji wote wa Munjebwe-Rulenge na wote wanaonifahamu popote walipo. Nawapa hongera Radio kwizera kwa kutoa huduma yenu kupitia online. Haya ndiyo mageuzi ya teknologia ya habari. Mungu awabarik see more... i sana.

July 27, 2012, 12:56 p.m. GMT

Guest

Guest

mimi ni mediatrice livuzimana niko australia kwanza nawapa salaam wafanyakazi wa radio kwizera pia nakumapa salamu kaka yangu jonh akiwa muyinga burundi nafamiriya yake napiya wifiyangu zaujiya akiwa remera kalibu ya chuochamaendereyo nafamily yake piya na ngugu wanawo nifahamu nawatakiya mafanyikio

July 2, 2012, 1:49 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Hans Amani wa New York, nawa2mia salamu marafiki zangu wote wako afrika mashariki hasa hasa Tanzania na Burundi. Mungu ibariki Afrika

June 28, 2012, 3:47 a.m. GMT

Guest

Guest

naitwa jack kakozi kutoka Ireland salam zangu kwa ma sungusungu wote kwenye ya Nyalugusu

June 27, 2012, 6:59 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Ken Ndabagoye (UNCLE) nikiwa MTWARA, napenda kuwapa HI washikaji wote wa MUKIDIDILI, ngara,marafiki zanu wote wakiwa Ngara -MUJINI- bila kuwasahau watangazaji na wafanyakazi wote wa RK. G to the B upo? NAIMISS RK vibaya sanaaaaa Hapa Mtwara hakuna kama RK. KEEP IT UP GUYS.

June 18, 2012, 10:23 a.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa kwa jina la OLEKO Joseph - OKITANKOY nikiwa New Zealand nawasalimu wenzangu walimu hapo college de la charite kambini nyarugusu , BUHOHELA na KANGETA wakiwa hapo Radio Kwizera, ma veterinary wote wakiwa Nyarugusu camp na marafiki wote ambao wako Nyarugusu na wote ambao wananifahamu bila kusah see more... au EDYMOND ALFRED akiwa Kasulu mjini. nawaambiya wote tupo pamoja.

June 17, 2012, 8:25 p.m. GMT

Guest

Guest

Kwa nini Radio Kwizera haipatikani kwenye internet? Nini inakosekana? Napendelea kuwa nasikia radio hiyo huku Marekani nilipo. Asante kwa kuwa mtafanyia kazi mahitaji yetu.

June 10, 2012, 2:43 a.m. GMT

Guest

Guest

jamani nyote huko tanzania hanjambo

May 27, 2012, 7:58 p.m. GMT

Guest

Guest

jamani kwanini hamtii nyimbo za kiswahili

May 27, 2012, 7:56 p.m. GMT

Guest

Guest

vipi mbona siwapati kwenye internet?

April 30, 2012, 10:27 p.m. GMT

Guest

Guest

tz radio kwizera fm 97.9-ngara-tanzania

April 18, 2012, 10:04 p.m. GMT

Guest

Guest

Radio Kwizera mbona kimya??? Nini mnacho kosa hadi amsikiki kwenye internet?? Tunaitaji kusikilisa radio Kwizera na huku Norway! Asante kwa sababu mtasikiliza maoni yetu sisi walio kuwa wakimbizi from Kigoma(Nyarugusu, Lugufu, Mtabila, Nduta, Kanembwa, Rukole.....)

April 14, 2012, 10:13 p.m. GMT

Guest

Guest

we'd like to listene RK online in Australia

April 7, 2012, 6:52 a.m. GMT

Guest

Guest

nafurahi sana kuona radio Kwizera online japo haijaweza kusikika huku tuliko! Hongereni sana kwa kazi nzuri, mungu azidi kuwabariki sana! Baraka Rusasa, SJ

April 4, 2012, 7:52 p.m. GMT

Guest

Guest

kwanini radio kwizera haitumiki tunaitanji

March 30, 2012, 2:48 a.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Steven Gerald Napatikana kwenye Facebook na niko Marekani ningepnenda niwe nasikiliza Radio Kwizera Online or live.kama tunavyo sikiriza nyingine radio kama WWW.SANGANIRO.ORG OR WWW.BONGORADIO.COM izo radio tunazipata 24 hours. nitasukuru endapo nitajibiwa kwa mawasiliano zaidi tumia my email see more... stevengerald15@yahoo.com

March 25, 2012, 7:20 p.m. GMT

Guest

Guest

naitwa kwa jina MANASE BIN BENDERA naishi pretoria (south africa ) nawasalimu ndugu na marafiki wakiwa NYARUGUSU camp ,KAZIMIA .

March 25, 2012, 6:52 a.m. GMT

Guest

Guest

nahitwa kwa jina MOYO ANZURUNI naishi south africa nawasalimu wazee wangu ANZURUNI MOYO na MWAVITA KIZA wakiwa kambini nyarugusu na marafiki wote SHISHAMU BOSOKA , MAONYESHO MUKANDAMA , weekend njema kwa wote .

March 25, 2012, 6:48 a.m. GMT

Guest

Guest

nahitwa kwajina la emmanuel naishi australia naomba wandugu wote ambao wako nyarugusu camp salamu zangu ziwafikiye sana mimi mzima piya bila kusahau emmanuel buhohera na mazibo kangeta

March 23, 2012, 11:03 a.m. GMT

Guest

Guest

hi, naitwa george nipo b,mulo.hilo mchango la mil 7.hiyo fitina 2.citapokea.

March 21, 2012, 12:11 p.m. GMT

Guest

Guest

hi naitwa jamila maarufu dadi napatikana new zealand napenda kupeperusha salamuzangu kwanza nikwaasali wangu wangu wa moyo jislain na rafikizake yote,pili nikwa bina mu yangu mpendwa dany nafamilia yake na wengine wote wanao nifahamu kambini nyarugusu.march 15,2012, 9;27 pm gmt

March 15, 2012, 7:59 a.m. GMT

Guest

Guest

hi naitwa katulitsa niko mkwawa university nawapa hi. baba, baba mama, mashemeji wote wa nyumbani. me mzima tu wote hao wako myaga kitahana- kibondo

March 10, 2012, 1:01 p.m. GMT

Guest

Guest

je mapelle george kanani,..chaque moment ou je vois le mot, radio kwizera, . namkukmbuka xana Rose kiwia..ivi yuko wapi???

March 7, 2012, 8:11 p.m. GMT

Guest

Guest

hi, naitwa Jack kutoka Ireland naipenda sana radio kwizera, naikumbuka sana kipindi nilipokuwa kambini lugufu, ilikuwa inaniburudisha sana na vipindi vyake moto-moto, naomba hiwekwe online ili ituburudishe hapa Europe pia

March 7, 2012, 3:12 p.m. GMT

Guest

Guest

naitwa joan rwegoshora naishi ngara naipenda saana radio kwizera please iwekeni kwenye satelite na mtandaoni

March 7, 2012, 9:36 a.m. GMT

Guest

Guest

my name is david I live in U.S.A I greeting my friend clement he live in nyarugusu another greeting loan until my brother zidot exi fire message : GOD is so goood all time

Feb. 22, 2012, 5:51 a.m. GMT

Guest

Guest

naitwa ndoli nyugwa wa kasulu naomba wimbo wa sa m usiniache mchumba uwafikie wadau wote wa rk

Feb. 16, 2012, 9:16 a.m. GMT

Guest

Guest

Kiukweli mnatisha nawapa big up! Endeleeni kukandamiza.Hai kwa watangazaji wote wa kwizera.

Feb. 14, 2012, 6:49 p.m. GMT

Guest

Guest

I love this radio

Feb. 7, 2012, 9:55 p.m. GMT

Guest

Guest

vipi mimi ni Patrick Meyangandu nahishi Marecan mimi ni mkimbizi hambaye hame kuja Mareca namukitakaniwa shidiye munijuliche ku FACEBOOK jina ya facebook ni ditopil19@yahoo.com

Feb. 4, 2012, 7:53 p.m. GMT

Guest

Guest

mimi na itwa claude kutaka america naipenda sana radio kwizara lakina nakosa huwezo wa kusikiliza kwenye mtandao i meaning on internet kwanini radio kwizera aipatikani hapa marecan kwenya mtandao tuwachane nailo napenda kumsalimia baba yangu yuko hapo nyarungusu camp anaitwe vecent maharufu vesa see more... nimimi kwanaya claude kutoka marecan namwengi mama didie yuko hapo nyarugusu camp nawengina yote ma rafikizangu yote ohhhhhhh my god i remember africa and i love so much africa africa

Jan. 11, 2012, 7:50 p.m. GMT

Guest

Guest

mimi naitwa hakizimana moises namusalimia na anzia kwa mkubwa wangu ikiwa k ambi ya mtabila camp anaitwa hatungimana ezechiel namke wake tena namusalimia mtanzania akiwa kijiji cha buhoro akiwa rafiki yangu anaitwa huruma eliasi anapatikana majengo kahunga akipenda anaweza kunipigia 4802048631 a see more... u marafiki wanaweza kuchuwa namba hi4802048632 hi 480 2048631ok thenks radio kizera end happhy new year ok by

Jan. 10, 2012, 9:19 a.m. GMT

Guest

Guest

FLUGENCE NDUGU WATANGAZAJI MKIFANYIKISHA KUMPATA STAMILI MPENI NAMBA HIII5057121642 NI MFANYA BI ASHARA KIBONDO NA ZAWADI IPO KWAYEYOTE ATAKAYE ZAIDIA KUMPATA BWA STAMILI ASANTENI

Jan. 9, 2012, 3:57 p.m. GMT

Guest

Guest

fuligence naomba mnitafutie ngugu bwana stamili wakindo ana uza byashara ya duka bibondo na mtafuta sana nime poteza namba yake ya simu kwa atakaye mpata stamili atapewa zawadi .kwani nina mzigo wake ila sina mawasiliamo mimi ni mkongo ni meishi kambini mkugwa,nduta na kanembwa sasa naishi usa tafaz see more... ali utakapo sikia tangazo hili mjulishestamili na mbaya simu ni 5057121942 zawadinono imeandaliwa ka atakaye mputa bwana stamili duka lake lipo ccm pembeni na baa ukitelemkia kutoka ccm kwenda soko kuu asanteni

Jan. 9, 2012, 3:50 p.m. GMT

Guest

Guest

sorry naomba munitumie web yenu niwe nawasikiliza ukukwetu usa adress yangu ni fidelbyadu@yahoo.com nitashukuru kama mutajibu kwa ombi langu asanteni na Mungu awabariki

Dec. 31, 2011, 6:21 a.m. GMT

Guest

Guest

nimimi fidel byadu nikiwa usa naomba munipeperushie salamuzangu kwa mchumba wangu zuzana wa nyarungusu na mdogo wangu samweli napia type wote wakiwa nyarungusu camp bila kusahau kwaya ya mtakatifu petro nawatagazaji wote wa radoi kwizera

Dec. 18, 2011, 7:36 p.m. GMT

timoteo

kasile mulonda

we can't hear the radio on pls do what u can to connect us

Dec. 6, 2011, 5:54 p.m. GMT

Guest

Guest

HI NAFURAHIA VIPI VYENU. MUNGU AWALINDE.

Dec. 6, 2011, 7:02 a.m. GMT

Guest

Guest

ni mimi tena AWILO wa MKUGWA CAMP naomba muwape hawa watu hizi namba zangu ni 14507767654

Dec. 1, 2011, 5:24 a.m. GMT

Guest

Guest

mimi naitwa awilo alex nikiwa canada naomba munippeperushishie hizi salamu kwa boniface mpagabe na lioba mbuva na faraja john pia elias mtumishi wa western union ya kibondo pia familia yooooote ya mbonimpa falese ntirugeregwa familia hiyo wanitumie namba za simu za mboni pia bila dunia masudi chande see more... wa kibondo samu zingine ni kjt kanembwa namkumbuka muganyizi saaaaaana namkumbuka askari magereza aitwaye kosmas kirunga alinisaidia saaaaaaaaana bila kumsahau edson zirampenda nzogera ambaye ni rafiki yangu saaaaaaaaana ujumbe wote nawaambia kwamba yesu ni jibu la kila kitu hakika ukiamini utaona utukufu wa mungu

Dec. 1, 2011, 5:20 a.m. GMT

Guest

Guest

salamu zangu ziwafikiye watanganzaji wote wa radio kwizera,let me thank god because he had done a lot think fo us. natena nikwasababu amenisahidiya nikapata kuiona radio kwezera nilikuwaja nahitafuta sana ila kwasasa nikahipana kwenye . let me thank god for that thank

Nov. 30, 2011, 1:36 p.m. GMT

Guest

Guest

Salaam zangu ziwafikie Watangazaji wote wa Radio Kwizera, Thanks for Good Job ya kuwahabarisha WTZ pamoja na nchi zote za ukanda wa maziwa makuu; Naomba unipeperushie salaam hizi kwa Tanzania wote: Nawatakia Kheri ya Christ Mass na Mwaka mpya 2012 Watanzania wote. Sifa na Utukufu tunampa Mung see more... u kwa kututunza na kulilinda Taifa Letu. Ujumbe wa Mwaka mpya kwa Watanzani: " New Thinking, New Possibilities" Ahsanteni Sana! Nicholaus,

Nov. 30, 2011, 6:33 a.m. GMT

Guest

Guest

I am from burundi i want to say hello for every one helped me when I had big problems 2005 -30-nov and say thanks now i need help from tanzania about teaching burundi government how to look after people thanks very much GOD CONTINUE LOOK MY GOOD CANTRY TANZANIA AND PEOPLE LIVE IN

Nov. 29, 2011, 9:08 a.m. GMT

Guest

Guest

hi is me sondasi

Nov. 29, 2011, 1:53 a.m. GMT

Guest

Guest

nashaka ndamutse abagenzi bonse edith johnson bonifas nabandi ndabipfuriza noel nziza nu mwaka mushasha yari ndayizeye

Nov. 28, 2011, 10:06 a.m. GMT

Guest

Guest

natakia amani watu wote wanaishi camp ya wakimbizi kila shehemu ya dumia na na wapende mungu matatizo yote atamalizika

Nov. 28, 2011, 9:58 a.m. GMT

Guest

Guest

mimi naitwa valentine nikiwa amerika;napenda kuwasalimi ndungu na marafiki wako tanzania ndamiano na pefania na mimbiro na vendasite na kerematine na polina na vioreta .wengine ni wata ganji wa radio kwizera na watakia .pasaka zuli sana bye .2011-11-14 5;00 pm

Nov. 14, 2011, 10:01 p.m. GMT

Guest

Guest

hi go to google and writte isanganiro and cick at tfhe second part

Nov. 14, 2011, 9:33 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Richard J ames niko radio morning star Dar es salaam nawatakia salamu watangazaji wa radio kwizera Ramadha Makonda,Gordeni Bucha Emanuel Jansone,Grece Gwamagobe na wengine wote wanaofanya kazi yakuielimisha jamii kupitia radio kwizera Mungu awababariki

Nov. 6, 2011, 9:48 a.m. GMT

Playlist, tracklist, top songs played coming soon...

PC requires Windows Media Player - Mac additionally requires Real Player - See FAQs for more info on how to listen to live streaming radio.