Radio Maria Tanzania - FM 89.1 - Dar es Salaam

Save this radio to your Streema Favorites

A Christian Voice In Your Home

Wall - Post a message

Guest

Guest

Kwa maombezi ya Mama Maria, tuwaombee wakazi wa jiji la Dar es salaam waliokumbwa na mafuriko ya mvua kubwa zinazoendelea kunyesha nchini. Mama maria uwe msaada wa waathirika wote wa mafuriko hayo. Sr. Clara

April 13, 2014, 12:43 a.m. GMT

Guest

Guest

Redio Maria imenikuza Kiimani. Hakika natambua sana mchango wa Redio hii ya Mama Maria. Daima idumu na kuendelea kwa Sifa na Utukufu wa Mungu. Erasto Paul NyikaS.J Ardhi University

April 8, 2014, 4:17 p.m. GMT

Guest

Guest

Kaka Jeremia Juma, unaweza kabisa kutumia Laptop yako kama umeaccess internet. Nenda google then andika www.radiomariatanzania.com utaipata bila shida. Sr. Clara Mwanyalila

April 5, 2014, 11:34 p.m. GMT

Guest

Guest

Jeremia juma Mimi nilikuwa nauliza. Et,naweza kuisikiliza radio maria kwa kutumia raputop? Mtandaoni? 0786302811

April 4, 2014, 12:31 p.m. GMT

Guest

Guest

Pongezi kwa radio maria kutoa elimu ya vipindi vyote vya kuelimisha jamii. Niwatakie mafanikio mema katika kutoa elimu hizo. Sr. Clara Mwanyalila

March 26, 2014, 8:33 p.m. GMT

Guest

Guest

tumsifu YESU kristo radio maria pongizi kwakutupa elimu ya kiroho ujumbe wakatoliki tusimame imara ktka imani tulizo pewa na kristo mi john albert kavishe 106.7 burdan24

March 25, 2014, 6:35 p.m. GMT

Guest

Guest

106.7

March 25, 2014, 5:15 p.m. GMT

Guest

Guest

na mwanga wa milele umwangazie astarehe kwa amani amina

March 24, 2014, 2:58 p.m. GMT

Guest

Guest

Nipende kumwombea Fr. Deogratius Mwansele wa Jimbo Katoliki la Mbeya pumziko la milele. Mungu aipokee roho yake mahali pema peponi Amina. Sr. Clara Mwanyalila

March 19, 2014, 8:01 p.m. GMT

Guest

Guest

Kila jema wapendwa na wasikilizaji wa Radio Maria Tanzania na popote pale walipo. S. Clara

March 18, 2014, 7:32 p.m. GMT

Guest

Guest

mungu mwenyezi atu hurumie na atusamehe dhambi zetu na atufikishe kwenye uzima wa milele amina.na hasa kipindi hi cha mateso salamu maria umejaa neema bwana u nawe umebarikiwa kuliko wanawake wote na yesu mzao wa tumbo lako amebarikiwa mari amtakatifu mama wa mungu utuombee sisi wa kosefu sasa na see more... saa ya kufa kwetu amina. nawatakia mfungo mwema wasikilizaji wote pamoja na watangazaji wote wa radio maria

March 17, 2014, 4:42 p.m. GMT

Guest

Guest

Maandalizi mema ya sikukuu ya Mt. Joseph mume wa Mama Maria tunaemtukuza katika Radio Maria. Kila jema wasikilizaji na watangaziji wote wa Radio Maria. Sr. Clara Mwanyalila

March 17, 2014, 3:09 p.m. GMT

Guest

Guest

Niwatakie Jumapili ya pili ya kwaresma wapendwa wote na wasikilizaji wa radio Maria Tanzania na ulimwengu wote. Sr. Clara Mwanyalila

March 15, 2014, 11:29 p.m. GMT

Guest

Guest

radio maria inakubalika popote nchini mungu aibariki na kuilinda daima na milele amina

March 14, 2014, 2:15 p.m. GMT

Guest

Guest

radio maria noma inasikika nchi nzima

March 11, 2014, 6:11 a.m. GMT

Guest

Guest

hongereni sana kwa utume mzuri

March 10, 2014, 11:04 a.m. GMT

Guest

Guest

Nyimbo zinazoimbwa katika Radio Maria zinatusisimua sana, hongera sana Radio Maria kwa kuinjilisha ujumbe wa Kristo kwa Nyimbo. Sr. Clara Mwanyalila

March 9, 2014, 2:07 a.m. GMT

Guest

Guest

Mungu atubariki sote katika kipindi hiki cha kwaresma.

March 9, 2014, 2:05 a.m. GMT

Guest

Guest

bwana utuhurumie kristu utuhurumie

March 7, 2014, 12:17 p.m. GMT

Guest

Guest

mungu aibariki radio maria daima na popote

March 7, 2014, 12:14 p.m. GMT

Guest

Guest

mungu mwenyezi hatuhurumie na hatusamee dhambi zetu na atufukishe kwenye uzima wa milele amina

March 7, 2014, 12:12 p.m. GMT

dilausiana

dilausiana

TUMSIFU YESU KRISTO, NAPENDA SANA KUSIKILIZA RADIO MARIA KWA SABABU INATULIZA ROHO YANGU

March 7, 2014, 12:09 p.m. GMT

dilausiana

dilausiana

napenda sana kusikiliza radio maria kwasabu roho ni tulizo la roho yangu

March 7, 2014, 12:04 p.m. GMT

Guest

Guest

naipenda sana radio maria lkn huku kwetu kahama haishiki mpaka kwenye online,tunaomba msaada wenu

March 6, 2014, 1:43 p.m. GMT

Guest

Guest

namuomba mungu

March 6, 2014, 10:50 a.m. GMT

advela

Guest

nasadiki uwepo wa yesu kristo wa nazareti

March 6, 2014, 10:38 a.m. GMT

advela

Guest

nasadiki uwepo wa yesu kristo wa nazaret

March 6, 2014, 10:36 a.m. GMT

advela

Guest

namuomba mungu kila wakati aibariki radio maria na kuilinda hata waanzilishi songea

March 6, 2014, 10:22 a.m. GMT

advela

Guest

naipenda sana radio maria

March 6, 2014, 10:19 a.m. GMT

advela

Guest

naiombea sana radio maria na kuibariki isonge mbele amina

March 6, 2014, 10:12 a.m. GMT

Guest

Guest

Niwatakie siku njema ya Jumatano ya majivu na mwanzo mwema wa kwaresma. Tuombeane daima. Sr. Clara Mwanyalila

March 5, 2014, 2:50 p.m. GMT

Guest

Guest

Nawatakia utme mwema. Nawashauri watangazaji wawe na sauti na lugha nzuri watangazapo na watamke maneno vizuri na kwa ufasa badala kutamka kiupotoshaji. Pia utani umezidi sana. Mgeni

March 4, 2014, 8:38 a.m. GMT

Guest

Guest

Mbarikiwe na Bwana kwa utume wenu mwema mnaofanya Radio Maria Tanzania. Niko huku India na kati ya Radio za nyumbani (TZ) ninazopenda kusikiliza na pia inayopatikana mtandaoni ni pamoja na Radio Maria. Huku kaskazini mwa India makanisa ni machache (maana dini kuu huku ni ya Kihindu) na niko mbal see more... i na kanisa la mji nilioko ktk jimbo la UTTAR PRADESH (UP), hivyo Radio Maria imekuwa msaada mkubwa ktk kunishirikisha neno la Bwana. Nawaombea kwa Mungu mdumu ktk utume huu Mwema wa kulitangaza neno la Mungu. Mathias, M.

Feb. 26, 2014, 3:51 a.m. GMT

Guest

Guest

Mungu awabariki nyote mnaoipenda na kuichangia radio Maria.

Feb. 19, 2014, 3:50 a.m. GMT

mkahabuka

Mary Kahabuka

Eee!! Zidi kutuombea waombaji tufanyikiwe kwa kila jambo tuombalo hasa AMANI ya nchi yetu

Jan. 30, 2014, 4:50 a.m. GMT

Guest

Guest

Studio ni nzuri , huduma nzuri. Kumbukeni kuwa karibu na matumizi ya Lugha sanifu zinazoweza kuwavuta watu na kutoa hisia za Kiroho, na Kimwili katika mitizamo ya Maisha. Kumbukeni kuijenga na kuimarisha jamii ya wakristu na watu wote waweze kuishi kwa kumtumikia Mwenyezi Mungu, na kuamini kwa see more... kuyatenda vizuri matendo ya kila siku ya mwanadamu. ''Orare et laborare'' maana yake ''Sala na kazi '' , zitatimizwa kwa ukaribu wetu na kwa matendo yetu, nasi tutaitika kwa miito mbalimbali tuliyopewa kama karama zetu kwa njia tofauti tofauti. Tutamtukuza Mwenyezi Mungu kwa kupaza sauti, naye atatukaribisha kwa maneno yafuatayo. '' Vox populi vox Dei '' Yaani Sauti ya Watu ni Sauti ya Mungu. Kazi Njema , kumbukeni, kusali na kuiamini Enjili. Deo Isaack Kapufi.

Jan. 21, 2014, 7:16 a.m. GMT

Guest

Guest

mungu azidi kuwabariki na kuwatia nguvu kwa kazi mfanyayo ya kuokoa roho za watu kutia radio maria our choice

Jan. 17, 2014, 9:52 a.m. GMT

ktw

ktw

Sankana Msiza Simkoko Radio Maria nawapongeza sana kwa kazi yenu nzuri sana ya kitume, tunajivunia sana nyie ktk hili. MUNGU awabariki sana

Jan. 8, 2014, 11:51 a.m. GMT

Guest

Guest

Radio Maria nawapongeza sana kwa kazi yenu nzuri sana ya kitume, tunajivunia sana nyie ktk hili

Jan. 8, 2014, 11:49 a.m. GMT

Guest

Guest

The United States Of America has flipt its wig... All our administrators are crazy...VOMIT and SPIT with a ALIEN BLOOD DRIP? (2)   Listen, this is way too much what you people are doing to me... I have never seen anything like this in my entire life... You peo see more... ple puff up the victim-me with spit and vomit to control my spirits inside my body and then added a blood drip across the brain core or cortex to try to control my behaviors... This ended up in a lot of drug activity and loss of control and it rendered me without resources... I could barely control my own behavior with all these evil black magics or wizardrees @ work on me... You where desperate to get me to misbehave aparantly... Listen, I got a life to live and without AMPUTATIONS as well also... Stop AMPUTEE'N me so desperately also and stealing large resevoirs of my blood from my body.. What is wrong with the military and the local police around here... What are we feeding a CANNIBAL thru the SATELITES in ORBIT? This is insane... I understand that the women may be studying their black magics or witchcrafts but this is not a Harry Potter Movie this is my life and I am sick of all this evil... We also have an alien embodied in Former President George W. Bushs' body and needs to be dealt with... This alien that NASA has introduced to George W. Bush means us harm here on the planet Earth... I suspect whatever species it is does not like EARTHLINGS... It is too pushy and overburdening to the human body... It also wants way too much human blood consumption... It is starting to give me the creeps... I awake from sleep with large masses of blood missing in weird places on my body and with satellite burns in the area where the astronauts stole the blood from my body for the alien species who keeps demanding the blood consumption.. Why does this species like my blood the most anyway and why do I have to be burdened with it? I will shoot @ it if it keeps hiting me for my arms, hands and legs like that... It also hit me for my penis dung and my neck area.... It even hits me for my brain juice and fluids in my brain and making Nasa Space Astronauts relay the blood thru our satellite systems to feed it... All in exchange for priviledges to read other peoples minds and take people back to their past life.... Something needs to be done and right now before we break out into not only a civil war but a planetary civil war-ARMAGEDDON.... Mr. Edward D. Drew III/Universal Boss!!! Read Revelations 17:2

Jan. 7, 2014, 2:11 a.m. GMT

Guest

Guest

Radio Maria tusaidie kwa mafundisho yako ili tupate kufika kwake Yesu Kristu. Nawatakia jumapili njema. na emil mawazo saini wa morogoro.

Jan. 5, 2014, 11:15 a.m. GMT

Guest

Guest

je ninawezaje kudownload wimbo wa nisipo sema neno asante

Jan. 4, 2014, 6:52 p.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Wapendwa wasikilizaji wa radio maria, napenda kuwatakia sherehe njema za kuzaliwa Bwana wetu Yesu Kristo. Pia niwatakieni heri za Mwaka mpya 2014. Sr. Clara

Dec. 24, 2013, 6:09 p.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Siku njema kwa wasikilizaji wote wa Radio Maria Tanzania na duniani kote. Sr. Clara

Dec. 23, 2013, 6:12 p.m. GMT

Muma

Muma

love your programmes Dismas kutoka Kenya

Dec. 19, 2013, 9:31 a.m. GMT

msuya

msuya

nawatakia ijumaa njema wanamaria tuendele kuomba huku tukisubiri kuzaliwa kwa mkombozi yesu kristu

Dec. 13, 2013, 1:04 p.m. GMT

msuya

msuya

hakika tunawashukuru redio maria kwa kutangaza injili na pia kutuburudisha kwa nyimbo za injili. nawatakia mkutano mwema. tuko pamoja katika kristo na mama yetu maria mkingiwa dhambi ya asili

Dec. 13, 2013, 12:49 p.m. GMT

Deogramsa

Deogramsa

Tunawatakia mkutano mwema wana-Maria wote Tanzania. Kipindi hiki cha majilio mlichochagua ni cha heri na Baraka. Mtokeo ya mkutano yawe neema na ukombozi wetu sote. Deo Mshanga.

Dec. 11, 2013, 5:26 a.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Maria kukingiwa dhambi ya asili. Sherehe njema kwa masista 9, wa shirika la Bikira Maria Malkia wa mitume jimbo la Mbeya, wanaojitolea kwa Mungu kwa Nadhiri za maisha. Jubilee njema kwa Sr. Teresia P. Mwanyalila huko Mbagala kwa wadada wadogo wa Mt. Francisko. Mwenyezi Mungu awe pamoja nanyi daima. see more... Sr. Clara Mwanyalila

Dec. 8, 2013, 12:50 a.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Hongera kwa nyimbo za majilio. Tunakumbuka ujio wa Kristo kwetu. Asanteni Radio Maria Tanzania

Dec. 7, 2013, 7:53 p.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Nawasalimu nyote wapenzi wa Radio Maria popote nchini Tanzania. Mungu awalinde na kuwabariki hasa tutakapoanza kipindi cha majilio. Mungu awabariki nyote asanteni sana. Sr. Clara Mwanyalila.

Nov. 27, 2013, 12:37 a.m. GMT

Guest

Guest

maeneo ya morogoro mzumbe haipatikani radio hii, tunakosa vipindi muhimu sana, naomba mshughulikie tatizo hii, asante

Nov. 26, 2013, 7:33 p.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

No, lazima itapatikana tu. Nenda google na andika Radio maria kama kawaida then play. Utapata tu bora uwe na full internet. Asante

Nov. 17, 2013, 3:41 p.m. GMT

Guest

Guest

mbona mie siipati kupitia cm? au kwa cm haiwezekani?

Nov. 10, 2013, 7:52 p.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Nafurahi san anionapo watoto wanahusishwa kwenye masuala ya kiMungu wangali waadogo. Hilo linawajengea Imani ambayo itaendelea mpaka mwisho wa maisha yao. Tupo pamoja katika kuipamba Radio Maria. Sr. Clara Mwanyalila, USA.

Nov. 9, 2013, 3:31 a.m. GMT

Guest

Guest

Asante Sr. Clara. Radio Maria inanitia imani kuu! naungana nawe kuwabariki watoto wetu. Deo Mshanga

Nov. 7, 2013, 3:22 a.m. GMT

clara.mwanyalila

Clara Mwanyalila

Hongera watoto wetu wapendwa kwa sala ya rosary. Mama Maria mpenda watoto awaombee kwa Mwanae Yesu Kristo ili awazidishie Imani zaidi. Mungu ibariki Tanzania na watu wake wote, hasa wanaothamini Radio Maria. Sr. Clara toka USA.

Nov. 3, 2013, 4:43 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Furaha Pachenga Gwivaha nipo USA-Ames city nimefurahi kuwapata Radio Maria sauti ya kikristu nyumbani mwangu. Ninabarikiwa sana jamani Mungu awabariki watangazaji na wachangiaji wanaotuwezesha tuisikie huku.

Nov. 3, 2013, 2:45 p.m. GMT

cm16908

cm16908

Sr. Clara Mwanyalila. Radio Maria ni faraja kubwa ya maisha yangu. Naipenda sana Radio Maria, tunaiombea izidi kuendelea daima. Deograms asante sana barua pepe yangu ni sr.clara36@yahoo.com. Asante kwa kuwa pamoja nasi katika Radio Maria.

Nov. 3, 2013, 1:57 a.m. GMT

missuo.leonard

Missuo Leonard

Naitwa leonard missuo wa korogwe Tanga kwasasa niko likizo Sumbawanga,radio maria nifaraja ya watu wamchao Mwenyezi Mungu

Oct. 21, 2013, 6:41 a.m. GMT

deograms

deograms

TYKr. Sr. Clara - USA, James Alex - Italy, Maroni - Australia nimefurahi kusoma kutoka kwenu kuwa tuko pamoja kuisikiliza Radio Maria ugenini. Naomba anuani zenu pepe. (deograms@yahoo.co.uk) - USA.

Oct. 13, 2013, 4 a.m. GMT

deograms

deograms

TYKr. Sr. Clara - USA, James Alex - Italy, Maroni - Australia

Oct. 13, 2013, 3:56 a.m. GMT

karori

karori

mi niko AUSTRALIA redio maria naisikia sanaaaaaaaaaaaaaaa munguu iwabalikiasante

Oct. 7, 2013, 3:32 p.m. GMT

Guest

Guest

naitwa peter kisoki kutoka chunya mbeya, radio maria imekua ni faraja sana kwangu. hongera redio maria pamoja na watangazaji wote! mungu awabariki sana. AMINA

Sept. 25, 2013, 6:13 a.m. GMT

cassian.balama

Cassian Balama

Mungu awatie nguvu wote wanaoiwezesha radiomaria kuwa hewani.kristo

Sept. 23, 2013, 2:34 p.m. GMT

Guest

Guest

Guest: nawatafuta kwa mtandao sifanikiwi mbona.. ? Nipo nigeria hapa

Sept. 23, 2013, 10:48 a.m. GMT

Guest

Guest

hongera redio Maria sote tunawaunga mkono

Sept. 18, 2013, 6:45 a.m. GMT

Guest

Guest

jaribu kufungua radiomaria Arusha

Sept. 1, 2013, 2:38 p.m. GMT

Guest

Guest

tumsifu Yesù kristo mbona radiomaria haipatikani kwenye mtandao?

Sept. 1, 2013, 2:27 p.m. GMT

Guest

Guest

Radio maria haipatikani kwenye mtandao zaidi ya wiki sasa! kuna tatizo lolote la kiufundi?

Aug. 29, 2013, 12:36 p.m. GMT

Guest

Guest

Nipo Vatican, naona Radio Maria haipatikani kwa siku kadhhaa. Kulikoni!!

Aug. 29, 2013, 7:38 a.m. GMT

Guest

Guest

nipo ujerumani. kwa nini radio maria haifanya kazi hapa???

Aug. 28, 2013, 3:23 p.m. GMT

Guest

Guest

sikiliza radio ma

Aug. 28, 2013, 6:49 a.m. GMT

Guest

Guest

hampatikani hapa China

Aug. 27, 2013, 12:32 p.m. GMT

Guest

Guest

sema radio maria sauti ya kikristu nyumban mwako.utumwe mwema wan radio maria wote .maneno juma wa kijichi mton

Aug. 25, 2013, 3:53 p.m. GMT

Guest

Guest

hampatikani hewani Write something on this wall!

Aug. 25, 2013, 3:19 a.m. GMT

Guest

Guest

I wish to listen Radio maria online, but I can't It's saying I should write my E- mail and password. I am afraid about my password. What should I do to get you? Ritha from Rombo

Aug. 24, 2013, 2:22 p.m. GMT

Guest

Guest

nadhani kuna tatizo hawapatikani, labda watatuambia kulikoni

Aug. 22, 2013, 5:04 p.m. GMT

Guest

Guest

Jamani huku kwetu LUSHOTO TANGA Hatuipati kabisa Redio maria

Aug. 22, 2013, 4:43 p.m. GMT

Guest

Guest

leo hampatikani hapa china

Aug. 22, 2013, 3:36 p.m. GMT

Guest

Guest

Samahani leo siwapati - Nipo Pretoria SA.

Aug. 22, 2013, 8:31 a.m. GMT

Guest

Guest

siwapati hapa china...tatizo gani tena?

Aug. 22, 2013, 5:24 a.m. GMT

Guest

Guest

jaman mbona siwapati?

Aug. 21, 2013, 3:03 p.m. GMT

flavian.mushi

Flavian Mushi

Radio maria ata nkiwa kule kibosho naipata online toto wa kichaga gerald pantaleo kweka mwenge

Aug. 15, 2013, noon GMT

Guest

Guest

PASTORY KIMARIO HONGERA RADIO MARIA KWA KUTUINJILISHA.

Aug. 12, 2013, 8:28 p.m. GMT

Guest

Guest

Radio Maria is my best choice on streema, can not work without it!!

Aug. 12, 2013, 6:16 a.m. GMT

kubwa

kubwa

itt magyarország. nem értem sajnos

Aug. 10, 2013, 7 p.m. GMT

Guest

Guest

AHSANTE RADIO MARIA KUTUENJILISHA.HONGERA DON BOSCO NGUA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Aug. 9, 2013, 7:44 a.m. GMT

Guest

Guest

this ts my faith

Aug. 9, 2013, 1:20 a.m. GMT

Guest

Guest

I REAL LIKE LISTENING MARIA RADIO HATA NINAPO KUWA NJE YA TANZANIA

Aug. 7, 2013, 6:11 p.m. GMT

Guest

Guest

Write something on this wall radio maria niradio yakipekehe inayo helimisha watuwesha watuwengitu!

Aug. 6, 2013, 6:41 p.m. GMT

baimuofmcap

Innocent Bahati

Radio Maria ninawapenda sana, ninafurahi kwamba ninaweza kuwapata online nikiwa hapa Catholic University of Eastern Africa (CUEA) Nairobi Kenya. Fr. Innocent Bahati OFMCap

Aug. 6, 2013, 5:40 a.m. GMT

Guest

Guest

freemason halkuwepo tangu enzi za mababu. mulkuwa wap kuelmisha wa2?

Aug. 4, 2013, 12:42 p.m. GMT

Guest

Guest

wimbo wa ninajivuna ni wimbo halali wa kwaya ya mt.teresia parokia ya ilongero singida..............kwaya zingine wameukopi tu..........

Aug. 4, 2013, 9:29 a.m. GMT

Guest

Guest

nashukuru na tushukuru kwa maria mama wa mugu kwa kutu

July 31, 2013, 11:44 a.m. GMT

Guest

Guest

TUMSIFU YESU KRISTU.........................TUNAOMBA MUWE MNAPIGA NA KWAYA SINGIDA KAMA MT.TERESIA ILONGERO NA MASHAHIDI WA UGANDA SINGIDA

July 30, 2013, 7:30 p.m. GMT

Guest

Guest

tumsifu yesu kristo,,,,,,,,,,,,,,jaman kesho tujitokeze kwa wingi parokia ya ilongero kumpa mama maria asante yetu. by fr.mrema

July 29, 2013, 5:22 p.m. GMT

Guest

Guest

salamu kwa Frt.Tairo na Frt,mlele. nawatakia utume mwema,Mungu awaongoze na awalinde waweze kutekeleza vema majukumu yao.UJUMBE,Katika maisha mpe Mungu nafasi ya kwanza. By Frt.Kadege.wa seminari kuu ya Peramiho-Songea

July 29, 2013, 10:39 a.m. GMT

Guest

Guest

Radiomaria

July 28, 2013, 5:34 p.m. GMT

Guest

Guest

„TUDO É NOSSO“ / Franziskus Silvester http://www.youtube.com/watch?v=6AiHxFQAo7Y Caras amigas! Caros amigos! Dediquei a minha canção „Tudo é Nosso“ especialmente ao papa Francisco e a toda a gente que se reune no Rio (JWJ 2013), mas sobretudo aos jovens do Brasil. Essa música não é feita para see more... a liturgia, mas sim para toda a gente, na rua, nas praças, nas cidades …. – como incentivo, como boa mensagem! Ficaria muito contente se vocês pudessem divulgar essa canção na vossa rádio. Obrigado pela vossa atenção! Cumprimentos cordiais, „Franziskus Silvester“ / Franz Dürnberger Salzburg-AUSTRIA

July 26, 2013, 9:38 p.m. GMT

Playlist, tracklist, top songs played coming soon...

PC requires Windows Media Player - Mac additionally requires Real Player - See FAQs for more info on how to listen to live streaming radio.