Simple Radio by Streema. Our free iPhone app.

“Excellent! Elegant Simplicity! Very easy to use!” -

by Pacific Dweller

Magazeti

Wall

Guest

Guest

Mimi naitwa Dastan Masanilo kwa sasa nipo Gaborone Botswana ninawapata vizuri kabisa na ninawatakia kila la kheri na ninamwomba mungu kupitia mama Maria aweze kuwatia nguvu ili Radio yetu iweze kudumu na kuendelea kuinjilisha Tumsifu Yesu kristu......

May 22, 2014, 5:34 a.m. GMT

Guest

Guest

mwalimu allai wa mbungulaji-Tunduru,aiseee mnatishaaaaaaaaaaaa

Feb. 1, 2013, 1:18 a.m. GMT

Guest

Guest

RADIO MARIA MUPO JUU MIMI TULIZO NIPO DAR

Nov. 6, 2012, 6:19 a.m. GMT

Guest

Guest

Watanzania tutumie Busara na Hekima zaidi katika mchakato mzima wa kupata Katiba mpya. Tuweke mbali itikadi zetu za kisiasa na za kidini. Tumuombe Mungu sana atupe uwezo wa kuona na kupambanua mambo kwa utashi aliotupa yeye mwenyewe.

April 18, 2012, 11:06 a.m. GMT

reitebarhey

reitebarhey

Watanzania tusicheze na katiba, kutokujiandaa vema kutatuletea mauti, maana katiba ni sheria mama tujifuze na kinachofanyika kaskazini ya Africa na nchi Nigeria, Upendeleo wowote na hasa wa kidini ni maangamizi ya umoja wa kitaifa.. tusije leta akina akaida na boko haram Tanzania.

April 16, 2012, 6:22 a.m. GMT

Reviews - Rate this station:

No reviews yet. Be the first to post one

Sign Up for Streema

If you want to save the live stream, start sharing stations with friends, or engage in a deeper Streema experience, please sign up below.

By clicking Sign up, you are indicating that you have read and agree to the Terms of Service and Privacy Policy.

Streema Mobile

We've developed a mobile website for iOS (iPhone, iPad, iPod) and Android devices. Native apps coming soon!

You can check it out by visiting our mobile radio site from your phone or tablet's mobile browser - it's free, no download required.

For more information go to our Mobile Support .

In other languages

See this page in Portuguese: Reproduzir Magazeti ao vivo