Radio One - AM 1440 - Dar es Salaam

Save this radio to your Streema Favorites

Radio One Info

Radio One isn't streaming online via our radio directory. Do you know the live stream? If so, let us know!

Get the live Radio Widget

Wall - Post a message

Guest

Guest

VIPI? Mbona siwapati?

March 21, 2014, 4:40 a.m. GMT

khalid.seif.92

Khalid Seif

DHULMA DHIDI YA WAISLAMU WA KILINDI-NEGELO 16:36-Na bila shaka tulipeleka mitume ktk kila umma ya kwamba hakuna wa kumuabudu ila m/mungu na wajiepushe na twahuti.Wapo miongoni mwao walioongoka na wako miongoni mwao waliopotoka. 43:63-Alipofika Isa na dalili zilizo wazi,akasema nimek see more... ujieni na ilimu nikuelezeni yale ambayo mmetofautiana. 16:64-Hakika tumeteremsha kitabu isipokuwa uwabainishie yale ambayo wametofautiana,ndani yake ni muongozo na rehema kwa watu walioamini. 35:31-Na kitabu kilichoteremshwa kwa njia ya wahyi ndio kinasadikisha yale yaliyokuwa kabla yetu,na m/mungu kwa waja wake ni mwenye kuwajua na mwenye kuwaona. 64:2-Yeye ndiye aliyekuumbeni kuna wengine ni makafiri na miongoni ni waumini na m/mungu anayaona mnayoyafanya. 43:64-Na kwa hakika m/mungu ndiye mola wenu(mtawala wenu),basi muabuduni(mtumikieni) na hii ndio njia iliyonyooka. 42:13-M/mungu anatuambia,sheria aliyopewa Isa,Musa,Ibrahimu ni sawa na sheria aliyopewa Muhammad Kama tunaposoma tunaposwali tunafanya maombi tunakiri kwamba m/mungu atuongoze ktk njia iliyonyooka Qur(1:6),je hatujui ya kwamba kauli ya m/mungu ndio njia ya mola wetu(mtawala wetu),kama alivyoeleza ktk Qur(15:41),msemo(kauli ya m/mungu) ndio njia iliyonyooka na akaeleza njia hiyo anaionyesha kwa namna ipi? Rejea ktk Qur(6:126)-na hii ndio njia ya mola(mtawala) wako iliyonyooka ni ipi,ni ile kauli ktk Qur(15:41). Huzipambanua aya kwa watu wenye kufikiri,ktk upambanuzi wake akasema maneno ktk Qur(6:153)-na hakika hii ndio njia yake m/mungu iliyonyooka,basi tuifuate(amri),kwa hiyo kule kupambanua aya ndio anaamrisha tuifuate njia yake,wala tusifuate vijinjia ikatutenga sisi na njia yake na njia yake ameisifu namna hii ktk Qur(6:115)-Yametimia maneno ya mola(mtawala) kwa ukweli na uadilifu. Kutokana na aya hiyo tumeona maneno yake yametimia ili tuifuate njia yake na pia maneno yake yanathibitisha tusifuate vijinjia ikatutenganisha na njia yake,na akasema pia ktk Qur(6:116)-na kama mtawatii wengi hawa waliopo ulimwenguni,watakutengeni na njia ya m/mungu. Katika Qur(20:49)-akasema Firauni mola(mtawala) wenu ni nani ewe Musa,akasema mtawala wetu ni yule aliyeumba kila kitu akakipa muongozo,hivyo mola(mtawala) wa mbingu na ardhi na vilivyomo ndani yake ikiwa mnayakini.,vile vile ieleweke ikiwa mnayakini ktk Qur(44:7). Pia ktk Qur(45:36)-m/mungu anajieleza,sifa zote njema ni za m/mungu mtawala wa mbingu na ardhi na walimwengu wote,baada ya m/mungu kusema yeye ni mtawala wa walimwengu wote,anauliza swali

Dec. 6, 2013, 9:57 p.m. GMT

Guest

Guest

Ninyi radio one hamna lolote, kazi kujitangaza kuwa mnapatikana online lakini hampatikani hata siku moja.

July 5, 2013, 7:58 a.m. GMT

djqcanada

djqcanada

djqcanada (You) habari We are SIMBA PORI (The Wild Lions of Kilimanjaro) with a NEW CD 'Message Sent', produced by Canadian Daniel Quinlan, 8 great songs sung in English by Kiwsahili singers, how can we get you some Mp3's or a CD of the songs, any direction would be great Thank you

May 28, 2013, 11:35 a.m. GMT

Guest

Guest

jamani muwe mnatangaza phone no zenu mara kwa mara incase tunataka kushiriki promotions zenu

Dec. 6, 2012, 8:20 a.m. GMT

Guest

Guest

jaman nataka ratiba ya vipindi vyenu

Oct. 15, 2012, 6:49 p.m. GMT

Guest

Guest

Jamaani naomba msaaada wa kukipata kipindi cha hizi nazo live...

Sept. 21, 2012, 6:54 a.m. GMT

Guest

Guest

Need some news....

Aug. 24, 2012, 12:48 p.m. GMT

Guest

Guest

Kitenge na katanga mko juu hampepesi macho wala hamng'ati maneno,simba hao vijana watunzeni 2one faida yao baadaye yasitukute ya twite tena.gerald mwanga niko afrikana

Aug. 22, 2012, 4:46 p.m. GMT

Guest

Guest

what is the problems, hatuwapati through internet. niko china

July 28, 2012, 8:21 a.m. GMT

Guest

Guest

Namshukuru Daktari kwa kueleza vizuri sana kuhusu ugonjwa wa fistula, ni kweli wengi wao wanaopata ugonjwa huu hujisikia aibu sana lakini nami niwatie moyo kwamba ugojwa hauna aibu wajitokeze kwenda kutibiwa. Mzee Mshanga - Kiluvya Kibaha

July 16, 2012, 5:44 p.m. GMT

Guest

Guest

Nasikitika taarifa ya habari ya redio One..ya tarehe 9 Julai 2012 saa saba mchana...ikitumia neno "WAHANGA" badala ya WAATHIRIKA... HAWA REDIO ONE KILA JUMAMOSI SAA MOJA NA NUSU ASUBUHI WANA KIPINDI CHA LUGA YA KISWAHILI NA JINSI YA KUIBORESHA...NA NENO WAHANGA WANASEMA LINATUMIIWA VIBAYA...LAKINI see more... WATANGAZAJI HAO HAO WANALITUMIA.. HII NI AIBU KWA REDIO ONE...

July 9, 2012, 10:12 a.m. GMT

Guest

Guest

Tunakujua Mh. Pinda anasemanini kuhusu hao premature doktas, sasa nyinyi hampatikani. Shame on u

June 28, 2012, 5:46 a.m. GMT

Guest

Guest

mmechemsha redio one.

June 22, 2012, 7:42 a.m. GMT

Guest

Guest

Kweli ni aibu kubwa kwa Radio kama hii kutopatikana online aisee.!! Naona mmekazania kutangaza kwa njia za Ki- S.L.P wakati viredio vichanga kabisa vanaenda na wakati.! Sasa hivi watu wanadot com mazee..!!!

June 13, 2012, 3:48 a.m. GMT

Guest

Guest

Radio hii ilikuwa kati ya FM radio za kwanza kabisa, lkini haiendi na wakati kabisa, hata watangazaji wazuri wanaondoka

June 3, 2012, noon GMT

Guest

Guest

Nimesikitika kukosa kipimajoto juu ya chuki za muungano na kidini Zanzibar hadi kuchomwa makanisa!

June 1, 2012, 5:46 p.m. GMT

Guest

Guest

Ni ajabu na kweli Radio One haiko online wakati Radio Maria, Safina na zingine zinapatikana! It is a shame!

June 1, 2012, 5:45 p.m. GMT

Guest

Guest

haipatikani hata kidogo

June 1, 2012, 8:31 a.m. GMT

Guest

Guest

HAIPATIKANI HAPO KILA WAKATI IPO OFFLINE

May 30, 2012, 2:39 a.m. GMT

Guest

Guest

radio one ina patikana online hapa http://www.ustream.tv/channel/radio-one-tanzania

May 24, 2012, 4:31 a.m. GMT

Guest

Guest

niko Urusi, wapi pa kuipata Radio one?

May 19, 2012, 6:40 a.m. GMT

Guest

Guest

hii redio haipatikani online acheni kutuzingua

May 15, 2012, 12:55 p.m. GMT

Guest

Guest

tunaipenda redio lakini hatuipati

May 15, 2012, 11:52 a.m. GMT

Guest

Guest

Jitahidini muwe hewani kwa wasikilizaji wenu wakati wote.

May 2, 2012, 2:57 a.m. GMT

Guest

Guest

ilike radio one

April 27, 2012, 2:02 p.m. GMT

Guest

Guest

NIPO KIPILI NKASI NATAKA KUSI

April 26, 2012, 1:40 p.m. GMT

Guest

Guest

Need this Radio....where is it?????

April 24, 2012, 2:40 a.m. GMT

Guest

Guest

iko wapi?????

April 20, 2012, 9:32 a.m. GMT

Guest

Guest

KARNE YA 22 JAMANI RADIO KUBWA KAMA TANZANIA RADIO ONE HAMPATIKANI... HADI IRINGA WANASIKIKA ALL OVER THE WORLD... NI AIBU HAMPATIKANI KWENYE INTERNET... i cant wait to listen to your programs...

April 18, 2012, 11:55 a.m. GMT

Guest

Guest

NAOMBA RADIO MJITAHIJI MPATIKANE ONLINE

April 18, 2012, 11:39 a.m. GMT

Guest

Guest

WERE IS RADIO ONE ON LINE

April 18, 2012, 10:40 a.m. GMT

Guest

Guest

sidhani kama radio one inapatikana online!

April 10, 2012, 8:24 a.m. GMT

Guest

Guest

NAYO INAPATIKANA SA NGAPI HAAA

April 9, 2012, 7:59 a.m. GMT

Guest

Guest

niko uk naoma kusikiliza

April 8, 2012, 7:44 p.m. GMT

Guest

Guest

mimi hapa Australia napenda kusikiliza radio one dar es salaam

April 8, 2012, 8:46 a.m. GMT

Guest

Guest

i like good newz

April 7, 2012, 4:08 a.m. GMT

Guest

Guest

nipo mozambique nataka kusikiliza radio one kwenye internet,je nitaipataje?

March 17, 2012, 11:49 a.m. GMT

Guest

Guest

radio one fm

March 16, 2012, 8:38 a.m. GMT

Guest

Guest

Bongo flaver

Feb. 3, 2012, 6:34 a.m. GMT

Guest

Guest

swaafi kabisaa

Jan. 30, 2012, 8:07 a.m. GMT

Guest

Guest

online Radio One Dar es Salaam

Jan. 26, 2012, 8:17 a.m. GMT

Guest

Guest

pliz allow us 2 hear radio one online HONEST MACHA, BOTSWANA

Jan. 13, 2012, 7:49 p.m. GMT

Guest

Guest

john from sweden i want to listen radio one tanzania on line

Nov. 29, 2011, 1:43 p.m. GMT

Guest

Guest

I am in Moshi, How can I get Radio One?

Nov. 24, 2011, 9:38 a.m. GMT

Guest

Guest

How can I listen Radio One online? IFM Dar Es Salaam

Oct. 21, 2011, 9:08 p.m. GMT

Guest

Guest

lee_buchwa@yahoo.com I want to listen to radio one live online

Oct. 5, 2011, 5:30 a.m. GMT

Guest

Guest

How can I get Radio one on line? I am in Italy

Sept. 17, 2011, 3:22 p.m. GMT

Guest

Guest

What is your email address please? This is regrading media rates. sp2@futurelearn.co.za

Aug. 24, 2011, 12:52 p.m. GMT

Guest

Guest

How can I listen to radio One online? I am in Finland

July 27, 2011, 9:36 a.m. GMT

Guest

Guest

How can i access radio one online?

June 23, 2011, 9:11 a.m. GMT

Guest

Guest

how can Artists far away from home be able to forward their New tracks directly to the trusted Radio Presenters?

June 20, 2011, 8:58 a.m. GMT

Guest

Guest

hi what i need to do radio in Tanzania?

April 29, 2011, 2:51 p.m. GMT

Guest

Guest

muziki wa zamani

April 29, 2011, 6:38 a.m. GMT

Guest

Guest

tungependa sana kama tungeweza kuwa na uwezekano wa kusikia radio one, cheny kutoka como milano italy

April 18, 2011, 1:43 p.m. GMT

Guest

Guest

vp mbona kimya atuwapat doha qatar

April 11, 2011, 8:24 a.m. GMT

Guest

Guest

musik zilipendwa

March 6, 2011, 1:30 p.m. GMT

Guest

Guest

naskia radio bongo vizuri sanaa chenbay .como italy

March 6, 2011, 8:49 a.m. GMT

Guest

Guest

natowa hikwandugu wote wa Bongo

Feb. 5, 2011, 12:04 p.m. GMT

Guest

Guest

how hard for you guys to start streaming online music

Jan. 2, 2011, 8:19 a.m. GMT

Guest

Guest

please can you play mtu pesa from the african stars.

Nov. 14, 2010, 2:17 p.m. GMT

Guest

Guest

SISI WAKAZI WA NACHINGWEA TUNAULIZA KAMA UKO UWEZEKANO WA KUWATUMIA RADIONI NYIMBO YETU KUPITIA EMAIL.rashidisaidi26@gmail.com

Oct. 29, 2010, 5 a.m. GMT

streema-team

Streema Team

Delight yourself with Variety tracks from Dar es Salaam, Tanzania by enjoying Radio One.

April 26, 2010, 6:17 p.m. GMT

Playlist, tracklist, top songs played coming soon...

PC requires Windows Media Player - Mac additionally requires Real Player - See FAQs for more info on how to listen to live streaming radio.