Radio Tanzania Dar es Salaam - TBC Taifa - FM 94.6 - Dar es Salaam

Save this radio to your Streema Favorites

Wall - Post a message

pablo.mkanyila

Pablo Mkanyila

habar zakaz jaman? Me nikuwa na ombi tafadhari naomba na sisi matu tunaopenda vitu tofauti mturidhishe kwan ckuwiz hata wakina bi rukia issa matona yan naamanisha taharabu harisi jaman pamoja cc wachache lkn tunavipenda hasiliyetu watu wapwan kwan leo ckumbuki kama mmetutangazia kifo cha juma balo

April 6, 2014, 5:46 p.m. GMT

ahmed.hamood.3975

Ahmed Hamood

jamani tbc hamujambo za asubuhi

Jan. 20, 2014, 3:47 a.m. GMT

Guest

Guest

NAHITAJI MATOKEO YANGA VS SIMBA

Aug. 29, 2013, 4:47 p.m. GMT

Guest

Guest

habari zenu watangazaji wa TBC Taifa mi ni msikilizaji wenu naitwa Hassan Mtupa shida yangu nilikuwa naitaji nyimbo ya mwimbaji wa zamani wa Taarab hasilia(Mwambao) anaitwa Daima Abdallah nyimbo inaitwa Kifo cha Mama na nyingine inaitwa kifo cha Baba kama mtaweza kunitumia kwenye accout yangu k.looz see more... awadi@yahoo,com nitashukuru. Ahsanteni

July 30, 2013, 9:28 p.m. GMT

Guest

Guest

Jamani ndugu zangu hapo situdioni, mbona hamna sauti TBC?

July 13, 2013, 9:08 a.m. GMT

Guest

Guest

nilitegemea kusikiliza mpambano wa yanga vs simba hapo tarehe 18 kupitia online radio sasa mbona hakuna matangazo?? tatizo ni lipi? tunawaomba mshughulikie hicho kinachowarudisha haraka iwezekanavyo

May 16, 2013, 2:01 p.m. GMT

Guest

Guest

Naitwa Gabriel Kige Machotta nikiishi Norway. Radio zote zinazotumia web ya Streema, Radio Tanzania ikiwa mojawapo, zinasilikilika vizuri sana. Mbona nyinyi TBC Dar es Salaam hamsikiki ? Kulikoni ? Nakubaliana na maoni ya Mohamed Omari. Rekebisheni mitambo ili tuwapate. Huku tulipo Tunahitaji sana k see more... uelimika na yatokeayo nyumbani. Asanteni sana na Kheri ya Mwaka Mpya...2013.

Jan. 26, 2013, 3:35 p.m. GMT

Guest

Guest

naitwa mohamed omari naishi south africa vipi mbona atusiki chochote uku lekebisheni mitambo tunawaomba.

Jan. 16, 2013, 5:46 p.m. GMT

Guest

Guest

Hivi kuna redio kweli mbona hakuna sauti? Nipo China

Jan. 13, 2013, 1:54 p.m. GMT

Guest

Guest

listen when in mwanza

Dec. 24, 2012, 3:23 a.m. GMT

learjet60

learjet60

ukiwa usa unasikia kwani hapa patupu

Nov. 18, 2012, 4:10 a.m. GMT

Guest

Guest

Mimi nipo New Zealand mbona sisikii sauti? Help

Nov. 5, 2012, 8:17 a.m. GMT

Guest

Guest

mbona sisikii sauti wakati naona kama iko hewani kabisa yaani batan ya sauti iko lkiwango kizuri

Oct. 15, 2012, 2:03 p.m. GMT

Guest

Guest

Hi napenda kumsalimia shangazi huko tanzania binti namoa ambaye alifiwa na mwanae aitwaye fatuma napenda kumpa pole Mimi naishi huku UK. Ansateni

Aug. 29, 2012, 10:12 p.m. GMT

Guest

Guest

no signal for radio on our area

June 13, 2012, 1:45 p.m. GMT

Guest

Guest

sisi sote tunipenda sauti lakini jamani tutilieni nyimbo

May 28, 2012, 4:25 p.m. GMT

Guest

Guest

salam ndugu zangu wa tanzania

May 27, 2012, 8:02 p.m. GMT

Guest

Guest

hata mimi hapa lebanon nawapata sawasawa.YUSTO

March 26, 2012, 5:15 p.m. GMT

Guest

Guest

Hy ongera sana radio dar es salaam .naitwa Ernest Nduwamungu naishi U. S. A .Ningeomba musada wakutoka kwenu ,nina nduguzangu wanaishi tanzania dar es salaam sasa tumepoteyana maranyingi sana,Je! ningeomba musada wakutoka kwenu ,je! munaweja kunisaidia,ningeomba jibu kutoka kwenu,,muniandikiye k see more... wa imeri,ernest.nduwamungu@yahoo.com ok by thanks munisaidie sana..

March 25, 2012, 1:14 a.m. GMT

Guest

Guest

hi naitwa jamilanaarufu dadi napatikana new zealand napenda kupeperusha salamu zangu kwanza ni kwa asali wangu wamoyo pili nikwa marafiki zake wote naujumbe nikwamba avumilie iposiku asijali tutaonana march 15,2012,10:03 pm.GMT

March 15, 2012, 8:22 a.m. GMT

Guest

Guest

hi, naitwa Jack kutoka Ireland naomba salam zangu ziwafikiye wakimbizi wote waishiyo inchini Tanzania. pamoja na wimbo wa TX Moshi uitwao ajali.

March 7, 2012, 3:04 p.m. GMT

Guest

Guest

naomba mipigiye wimbo wa Timotheo mulonda ambao unaitwa love nawasalimiia watanzania wote

March 6, 2012, 1:43 p.m. GMT

Guest

Guest

Dada uko juu sana kwa hiyo sauti yako kwakile unacho kifanya mishale ya night katika mpangomzima wa malavi davi...unakiendesha vizuri hicho kipindi....Naita venance napatikana KG.....KWA ZITOKABWE...!

Jan. 9, 2012, 8:51 p.m. GMT

Guest

Guest

clouds fm mpo juu..kiukweli mnatisha ille mbaya mna asilimia karibu 99 ,moja tuna mwachia mungu co atufahamu amepewa nani kwa huku KG(KIGOMA),Kila kona ukipita mnasikika .......!daaaaaa....!mnatisha kinoma.Hv ni nini siri ya mafanikio yenu hata watoto wadogo wanaipenda redio yenu.....?

Jan. 9, 2012, 8:45 p.m. GMT

timoteo

kasile mulonda

naitwa magi ninaishi uk na mimi pia naomba mnitumie salamu zangu wa wa christo wote hapo Tanzani na mimi pia nigependelea mnipigiye wimbo huu wa mirror ambao umehimbwa na timoteo kule ireland

Dec. 4, 2011, 11:33 p.m. GMT

Guest

Guest

Salaam zangu ziwafikie Watangazaji wote wa RTD, Thanks for Good Job ya kuwahabarisha WTZ. Naomba unipeperushie salaam hizi kwa Tanzania wote: Nawatakia Kheri ya Christ Mass na Mwaka mpya 2012 Watanzania wote. Sifa na Utukufu tunampa Mungu kwa kututunza na kulilinda Taifa Letu. Ujumbe wa Mwa see more... ka mpya 2012 kwa Watanzani: " New Thinking, New Possibilities" Ahsanteni Sana! Nicholaus

Nov. 30, 2011, 6:38 a.m. GMT

Guest

Guest

<span onmouseover="_tipon(this)" onmouseout="_tipoff()"><span class="google-src-text" style="direction: ltr; text-align: left">Write something on this wall!</span> Skrive noe på denne veggen!</span>

Oct. 26, 2011, 12:38 p.m. GMT

Guest

Guest

i hope i feel good now. i'm down too down

Sept. 17, 2011, 7:33 p.m. GMT

Guest

Guest

how can Artists far away from home be able to forward <br />their New tracks directly to the trusted Radio Presenters?

June 20, 2011, 9:01 a.m. GMT

Guest

Guest

FM 94.6 Dar es Salaam

June 19, 2011, 7:22 a.m. GMT

Guest

Guest

what a boomer. everything is online live nowadays. We need live streaming from Tanzania. Please Tanzania adjust with time, and be known world-wide than just continuing being antique all the time.

April 15, 2011, 4:34 p.m. GMT

Guest

Guest

RADIO TANZANIA

Feb. 1, 2011, 12:10 a.m. GMT

Guest

Guest

Hello Where can we listen to your radio through internet or any stations from Dar Please advice Thank you ndugu Hamed

Nov. 28, 2010, 9:56 a.m. GMT

Guest

Guest

Hi i would like to sikia radio tanzania online

Nov. 1, 2010, 9:35 a.m. GMT

streema-team

Streema Team

Dive into African songs from Dar es Salaam, Tanzania by playing Radio Tanzania Dar es Salaam.

April 22, 2010, 1:15 a.m. GMT

Playlist, tracklist, top songs played coming soon...

PC requires Windows Media Player - Mac additionally requires Real Player - See FAQs for more info on how to listen to live streaming radio.